แคมเปญสุดพิเศษที่ทุกคนรอคอยกับ “แคมเปญเคียงคู่ช้าง ปันให้น้อง”
พวกเราชาวเคียงคู่ช้างได้มองเห็นถึงปัญหาโรคระบาดโควิด 19 ในปัจจุบันที่มีผลกระทบกับทุกๆฝ่าย ไม่ว่าทั้งคนหรือสัตว์ในขณะนี้ จึงเกิดเป็นแคมเปญเพื่อช่วยเหลือ เด็กๆผู้ด้อยโอกาสที่ “บ้านนกขมิ้น”และยังได้ร่วมช่วยเหลือช้างกับโครงการเคียงคู่ช้างอีกด้วย
![👦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc/1/16/1f466.png)
![👧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8d/1/16/1f467.png)
![🐘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1/16/1f418.png)
![🐘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1/16/1f418.png)
![🐘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1/16/1f418.png)
*****เลขที่บัญชี :670-1-23292-4 (ธนาคารกรุงศรีอยุธยา)
ชื่อบัญชี : มาร์เก็ตติ้ง แอดวานช์ ฌารดาห์ (เพื่อโครงการเคียงคู่ช้าง)****
*****หมายเหตุ พี่ๆใจดีที่ร่วมช่วยเหลือ สามารถรับของที่ระลึกหรือไม่รับก็ได้ ทางโครงการเคียงคู่ช้างก็จะนำของที่ระลึกไปมอบให้กับเด็กน้อยผู้ด้อยโอกาสที่ มูลนิธิบ้านนกขมิ้น*****
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)